Căn hộ dịch vụ Lê Văn Thọ, Gò Vấp 78m² giá 11.9 tỷ - Kinh doanh sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Lê Văn Thọ, Gò Vấp 78m² giá 11.9 tỷ - Kinh doanh sinh lời ngay!

11.9 tỷ
78 m² - 153 triệu/m²

9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
78 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ dịch vụ Lê Văn Thọ, một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh cũng như tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 5 tầng với 14 phòng đầy đủ nội thất
  • Đặc điểm: Căn hộ có thiết kế hiện đại, phù hợp cho việc cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ lưu trú

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm thông qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện Gò Vấp, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cư dân
  • Các dịch vụ ăn uống, giải trí phong phú ngay gần khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tạo ra nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê, hoặc các gia đình tìm kiếm một không gian sống thoải mái tại Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.