Căn hộ dịch vụ cao cấp Thủ Đức 400m² giá 43.9 tỷ - Lợi nhuận ổn định 2.7 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ cao cấp Thủ Đức 400m² giá 43.9 tỷ - Lợi nhuận ổn định 2.7 tỷ/năm!

43.9 tỷ
400 m² - 110 triệu/m²

Phường Bình Trưng Tây, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
400 m²

Chào mừng đến với siêu phẩm căn hộ dịch vụ cao cấp tại trung tâm Thủ Đức! Đây là cơ hội đầu tư hiếm có với lợi nhuận ổn định và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:400m²
  • Số tầng:6
  • Bố trí:Mỗi căn thiết kế hiện đại với gác lửng, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho thuê ngay
  • Đặc điểm:Thang máy cao cấp, vận hành êm, khu vực cho thuê luôn kín phòng, tập trung đông chuyên gia và người nước ngoài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm Thủ Đức, thuận tiện di chuyển đến các quận như Q1, Thủ Thiêm, Q7
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận cao tốc Long Thành
  • Xung quanh có nhiều dịch vụ tiện ích như siêu thị, nhà hàng và quán cà phê
  • Vị trí đắc địa, phù hợp cho thuê dài hạn với tỷ suất sinh lời cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:43.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để nhận hồ sơ và lịch xem nhà!