Căn hộ dịch vụ Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh 74.2m² giá 18.5 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thạnh 74.2m² giá 18.5 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

18.5 tỷ
74.2 m² - 249 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
9 Phòng
Diện tích
74.2 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại căn hộ dịch vụ Bùi Hữu Nghĩa, tọa lạc ngay trung tâm quận Bình Thạnh, nơi có mật độ dân cư cao và nhu cầu thuê phòng ổn định. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, nơi đây chính là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74.2m²
  • Bố trí: Hầm – Trệt – Lửng – 4 tầng + Mái che thang
  • Đặc điểm: Tổng cộng 9 phòng ngủ, hiện đang khai thác với doanh thu khoảng 70 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bùi Hữu Nghĩa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường Đại học Hutech chỉ 1.5km, dễ dàng thu hút sinh viên thuê
  • Tiếp giáp các tuyến đường lớn như Nguyễn Xí và Đinh Tiên Hoàng, thuận lợi cho giao thông
  • Gần bệnh viện Bình Thạnh, đảm bảo tiện ích chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống an ninh đảm bảo 24/7, tạo sự yên tâm cho khách thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, đặc biệt là những ai muốn khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ với lợi nhuận ổn định trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và nhận hỗ trợ pháp lý 24/7 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!