Căn hộ dịch vụ 6 tầng Hồ Tây 120m² giá 43 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ 6 tầng Hồ Tây 120m² giá 43 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

43 tỷ
120 m² - 358 triệu/m²

Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
120 m²

Nằm trong khu vực đông dân cư sầm uất, căn hộ dịch vụ 6 tầng với thiết kế 120m², 4 mặt thoáng, sát Hồ Tây sẽ mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng cùng cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. Đây chính là nơi lý tưởng để vừa ở vừa cho thuê với dòng tiền ổn định lên đến 700 triệu/năm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: Tầng 1: Để xe + 1 phòng ngủ khép kín; Tầng 2 + 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ khép kín full đồ bếp và tủ; Tầng 4 + 5: Mỗi tầng 3 phòng ngủ khép kín; Tầng 6: Phòng thờ và Balcon chill.
  • Đặc điểm: Mặt tiền khủng, 4 mặt thoáng view hồ, phòng nào cũng thoáng mát với cửa sổ tứ phía. Thang máy hiện đại và hệ thống PCCC đầy đủ, sổ đỏ đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Hồ Tây vài bước chân, thuận tiện cho việc thư giãn và tập thể dục.
  • Gần trung tâm Hoàn Kiếm chỉ 5 phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận các tiện ích đô thị.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, gần các tuyến xe buýt và Metro.
  • Vùng tập trung nhiều nhà hàng, quán cafe phục vụ cho nhu cầu giải trí.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, thích hợp cho việc cư trú và đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc cho các gia đình trẻ muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.