Căn hộ dịch vụ 5 tầng Thạnh Mỹ Lợi 274m² giá 34 tỷ - Doanh thu 200 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ 5 tầng Thạnh Mỹ Lợi 274m² giá 34 tỷ - Doanh thu 200 triệu/tháng!

34 tỷ
274 m² - 124 triệu/m²

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
274 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội đầu tư sinh lời với căn hộ dịch vụ 5 tầng tọa lạc tại Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức. Với vị trí đắc địa, căn hộ này hiện đang cho thuê kín 51 phòng, mang lại nguồn thu nhập ổn định trên 200 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 274m²
  • Bố trí: 1 trệt + 4 lầu, với tổng diện tích sàn lên đến 855,2m²
  • Đặc điểm: Kết cấu BTCT kiên cố, chuẩn cấp 3 đô thị, còn mới và sử dụng lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính TP. Thủ Đức, thuận tiện cho việc di chuyển và giao dịch
  • Đường xe hơi rộng rãi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Cách các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học chỉ trong bán kính 1km
  • Gần các dự án phát triển đô thị lớn, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn tạo nguồn thu nhập thụ động ổn định, cũng như cho các chủ doanh nghiệp trong lĩnh vực cho thuê căn hộ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch hẹn xem nhà!