Căn hộ dịch vụ 166m² tại Thủ Đức giá 14 tỷ - Đầu tư sinh lời gần 7%/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ 166m² tại Thủ Đức giá 14 tỷ - Đầu tư sinh lời gần 7%/năm!

14 tỷ
166 m² - 84 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
166 m²

Đầu tư ngay hôm nay vào căn hộ dịch vụ lý tưởng với diện tích 166m², mặt tiền đường Tăng Nhơn Phú B, phường Tăng Nhơn Phú B, thành phố Thủ Đức. Cơ hội sinh lời gần 7%/năm, cùng với tiềm năng phát triển không ngừng của khu vực!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 166m²
  • Bố trí: Tòa nhà 5 tầng với 24 phòng, luôn trong tình trạng đầy đủ khách thuê.
  • Đặc điểm: Sổ riêng, không quy hoạch, dòng tiền ổn định gần 1 tỷ/năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Cao Đẳng Công Thương và Dệt May Phong Phú, thuận tiện cho việc học tập và làm việc.
  • Chỉ 800m đến Vành Đai 2 - kết nối giao thông thuận lợi.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị xung quanh.
  • Gần các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ dịch vụ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời cao từ bất động sản, hoặc những ai muốn sở hữu một tài sản có dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để được hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ!