Căn hộ dịch vụ 115m² đường Dương Văn Bé giá 22 tỷ - Dòng tiền ổn định 70 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ 115m² đường Dương Văn Bé giá 22 tỷ - Dòng tiền ổn định 70 triệu/tháng!

22 tỷ
115 m² - 191 triệu/m²

Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
115 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại tòa căn hộ dịch vụ đường Dương Văn Bé, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Đây là một cơ hội không thể bỏ qua với dòng tiền ổn định và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: 11 phòng studio full nội thất + 2 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Tòa nhà 6 tầng, thang máy hiện đại, mặt tiền 4.6m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Times City và Sunshine, khu vực có nhu cầu thuê cao
  • Khu dân trí cao, gần trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại
  • Ngõ rộng, ô tô đỗ cửa, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn giữ tài sản và hưởng dòng tiền đều, hoặc khách mua để ở kết hợp kinh doanh, vừa cho thuê vừa tự dùng.

Liên hệ:

Gọi ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng với chủ nhà!