Căn hộ dịch vụ 10 phòng hẻm xe hơi Lâm Văn Bền, Quận 7 - 9.58 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ dịch vụ 10 phòng hẻm xe hơi Lâm Văn Bền, Quận 7 - 9.58 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9.58 tỷ
75 m² - 128 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
10 Phòng
Phòng tắm
11 Phòng
Diện tích
75 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ dịch vụ tuyệt vời này, với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa tại hẻm xe hơi đường Lâm Văn Bền, Quận 7. Tầng trệt, lửng và 2 lầu với 10 phòng ngủ và 11 WC, căn hộ này hoàn toàn phù hợp với nhu cầu kinh doanh cho thuê hoặc ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75m²
  • Bố trí:1 Trệt, 1 Lửng, 2 Lầu, Sân thượng (10 Phòng Ngủ, 11 WC)
  • Đặc điểm:Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, hỗ trợ vay ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm mua sắm như SC VivoCity và Crescent Mall
  • Thuận tiện di chuyển tới trung tâm thương mại và dịch vụ tại Quận 7
  • Cách chợ Bến Thành khoảng 15 phút đi xe
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.580 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm Quận 7 với tiềm năng sinh lời cao từ cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.