Căn hộ Diamond Alnata Plus Celadon City 85m² giá 6.75 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Diamond Alnata Plus Celadon City 85m² giá 6.75 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay!

6.75 tỷ
85 m² - 79 triệu/m²

Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại Diamond Alnata Plus Celadon City! Với diện tích 85m², căn hộ này không chỉ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh sống mà còn mang đến không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 WC
  • Đặc điểm: Full nội thất + đồ điện, nhà đẹp, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi và gym hiện đại phục vụ nhu cầu tập luyện của cư dân
  • Công viên xanh mát, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Gần Aeon Mall, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.75 tỷ VND (Bao hết, không phát sinh)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!