Căn hộ D'Eldorado Tân Hoàng Minh, Tây Hồ 36m² giá 4.3 tỷ - View pháo hoa Hồ Tây! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ D'Eldorado Tân Hoàng Minh, Tây Hồ 36m² giá 4.3 tỷ - View pháo hoa Hồ Tây!

4.3 tỷ
36 m² - 119 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ D'Eldorado Tân Hoàng Minh, nơi mang đến cho bạn trải nghiệm sống năng động và hiện đại! Với diện tích 36m², căn hộ được thiết kế thông minh, đầy đủ nội thất, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay. Đặc biệt, căn hộ có view đẹp hướng ra Hồ Tây, nơi bạn có thể thưởng thức những màn pháo hoa rực rỡ vào mỗi dịp lễ lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Studio đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Phong cách sống năng động, view hồ Tây, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Phú Thượng, thuận tiện cho việc đưa đón con cái
  • Cách chợ Phú Thượng chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Y học cổ truyền Hà Nội, chỉ cách 1km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua đường Võ Chí Công

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, người độc thân hoặc gia đình nhỏ muốn tận hưởng không gian sống hiện đại, thoải mái và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội