Căn hộ D2 Thủ Đức 74m² giá 5.45 tỷ - Hướng Nam, view sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ D2 Thủ Đức 74m² giá 5.45 tỷ - Hướng Nam, view sông tuyệt đẹp!

5.45 tỷ
74 m² - 74 triệu/m²

Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
74 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Tòa D2, quận Thủ Đức. Với vị trí đắc địa hướng Nam, căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn có tầm nhìn trực diện ra sông, mang lại cảm giác thư giãn và trong lành.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m²
  • Bố trí: Căn hộ 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 2 WC
  • Đặc điểm: Hướng Nam, tầng 25, thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Long Thạnh Mỹ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Long Thạnh Mỹ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến Khu công nghệ cao quận 9
  • Gần bệnh viện Đa khoa khu vực Thủ Đức, bảo vệ sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, các chuyên gia làm việc tại khu vực công nghệ cao hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để nhận thông tin chi tiết và lịch xem nhà ngay hôm nay!