Căn hộ CT7 Dương Nội 56.5m² giá 3.9 tỷ - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ CT7 Dương Nội 56.5m² giá 3.9 tỷ - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng ở ngay!

3.9 tỷ
56.5 m² - 69 triệu/m²

Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
56.5 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ hoàn hảo tại tòa CT7 Dương Nội! Với diện tích 56.5m², căn hộ này được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 1 vệ sinh, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Cửa vào hướng Tây Bắc, ban công hướng Đông Nam với view nhìn đẹp ra khuôn viên CT7. Nội thất hiện đại bao gồm sàn gỗ, tủ bếp, bếp từ, hút mùi, điều hòa, tivi, tủ lạnh, sofa, giường, tủ quần áo và bình nóng lạnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường Tiểu học Dương Nội, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Dương Nội chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Tiếp cận nhanh chóng đến các khu trung tâm thương mại lớn như Vincom Hà Đông, chỉ mất 10 phút đi xe.
  • Gần các trạm xe buýt và các tuyến Metro, thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp để sinh sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu. Rất phù hợp cho gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được xem nhà và nhận tư vấn chi tiết.