Căn hộ CT10 – Chung cư Đại Thanh 47m² giá 3.27 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ CT10 – Chung cư Đại Thanh 47m² giá 3.27 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

3.27 tỷ
47 m² - 70 triệu/m²

Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời tại tòa CT10 – Chung cư Đại Thanh. Với diện tích 47m², căn hộ này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: Căn hộ được thiết kế hợp lý với không gian sống thoải mái.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sang tên nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Tả Thanh Oai, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ và siêu thị chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thanh Trì, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, cặp đôi mới cưới hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!