Căn hộ Cora Tower Đà Nẵng 54.2m² giá 2.699 tỷ - View pháo hoa tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Cora Tower Đà Nẵng 54.2m² giá 2.699 tỷ - View pháo hoa tuyệt đẹp!

2.699 tỷ
54 m² - 50 triệu/m²

Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
54 m²

Khám phá không gian sống hoàn hảo tại Cora Tower, nơi bạn sẽ được tận hưởng cuộc sống bên dòng sông Hàn thơ mộng với view pháo hoa tuyệt đẹp. Căn hộ Cora A2-1109 với diện tích 54.2m², không chỉ mang đến cho bạn một nơi ở lý tưởng mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:54.2m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ mới, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, view sông Hàn tuyệt đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Plaza Đà Nẵng
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 1km, thuận tiện cho việc tắm biển
  • Gần trường học quốc tế và bệnh viện lớn, đảm bảo nhu cầu học tập và sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.699 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, yên tĩnh nhưng vẫn gần gũi với cuộc sống sôi động của trung tâm Đà Nẵng. Phù hợp cho cả gia đình nhỏ và các nhà đầu tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại Cora Tower! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội