Căn hộ Cộng Hòa Plaza Tân Bình 78m² giá 4.6 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Cộng Hòa Plaza Tân Bình 78m² giá 4.6 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

4.6 tỷ
78 m² - 59 triệu/m²

12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
78 m²

Khám phá ngay căn hộ Cộng Hòa Plaza tuyệt đẹp với diện tích 78m², bao gồm 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, hoàn hảo cho gia đình nhỏ. Căn hộ được thiết kế hiện đại với ban công thoáng mát, mang lại không gian sống thoải mái và đầy ánh sáng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ đẹp, ban công thoáng mát, sở hữu lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trường ĐH Greenwich khoảng 270m, thuận lợi cho việc học tập
  • Cách Học viện Hàng không khoảng 370m, phù hợp cho các bạn sinh viên ngành hàng không
  • Trường THCS Hoàng Hoa Thám chỉ 520m, an tâm cho con em đi học
  • Bệnh viện Đa khoa Mỹ Đức cách khoảng 1km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Gần nhiều khu vực mua sắm và giải trí, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.6 tỷ VND
  • Căn hộ có sổ hồng đầy đủ, ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư bất động sản, với vị trí đắc địa và tiện ích xung quanh phong phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và nhận tư vấn chi tiết.