Căn hộ CLUB SUITE Havana Nha Trang 155m² giá 8,8 tỷ - VIEW BIỂN Trần Phú! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ CLUB SUITE Havana Nha Trang 155m² giá 8,8 tỷ - VIEW BIỂN Trần Phú!

8.8 tỷ
155 m² - 57 triệu/m²

Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán condotel
Diện tích
155 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ CLUB SUITE siêu Vip tại Havana Nha Trang! Với diện tích 155m², căn hộ này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa trên đường Trần Phú mà còn mang đến tầm nhìn tuyệt đẹp ra biển cả. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 155m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, khách cực to, bếp đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Hướng Nam, tầng 27A3, sẵn nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Trần Phú chỉ 200m, thuận tiện cho việc tắm biển và vui chơi
  • Gần trung tâm thương mại Vincom Plaza, mua sắm tiện lợi
  • Gần các nhà hàng, quán cafe nổi tiếng, đa dạng ẩm thực
  • Gần sân bay Cam Ranh, dễ dàng di chuyển cho khách du lịch
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích như hồ bơi, gym, spa trong dự án

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND
  • Hợp đồng cho thuê: Hiện tại đang cho chủ đầu tư thuê lại với giá hơn 180 triệu/12 tháng

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình lớn, những người yêu thích cuộc sống nghỉ dưỡng hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ siêu đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam