Căn hộ Ciputra Hồ Tây 81m² 7,35 tỷ - View đẹp, chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Ciputra Hồ Tây 81m² 7,35 tỷ - View đẹp, chính chủ

7.35 tỷ
81 m² - 91 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

7 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Căn hộ Ciputra Hồ Tây nổi bật với vị trí đẹp trong khu đô thị cao cấp, không gian sống xanh, thoáng sáng và thiết kế 2 phòng ngủ tối ưu cho gia đình hiện đại. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch nhanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp và phòng ăn thoáng, khu giặt phơi tiện lợi
  • Đặc điểm:Căn hộ mới đẹp, nhiều ánh sáng tự nhiên, không khí trong lành, thuộc khu đô thị Ciputra, pháp lý sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay trong khu đô thị Ciputra, môi trường sống xanh và an ninh tốt
  • Gần Trường Quốc tế UNIS Hà Nội, thuận tiện cho con em học tập
  • Dễ kết nối SIS Ciputra và Hanoi Academy trong khu Tây Hồ
  • Di chuyển nhanh tới Công viên nước Hồ Tây và Lotte Mall Tây Hồ
  • Thuận tiện ra đường Võ Chí Công, cầu Nhật Tân và sân bay Nội Bài
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thu Cúc, thuận tiện chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7,35 tỷ, thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình muốn an cư trong khu đô thị cao cấp, ưu tiên 2 phòng ngủ rộng rãi, pháp lý rõ ràng, tiện ích đầy đủ và giá trị giữ tiền bền vững.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem căn hộ thực tế, cảm nhận không gian sáng thoáng và chốt vị trí đẹp tại Ciputra trước khi cơ hội trôi qua.