Căn hộ Chung cư Vườn Xuân 93.5m² giá 9.7 tỷ - View hồ Ngọc Khánh tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Chung cư Vườn Xuân 93.5m² giá 9.7 tỷ - View hồ Ngọc Khánh tuyệt đẹp!

9.7 tỷ
93 m² - 104 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Chung cư Vườn Xuân, tọa lạc tại 71 đường Nguyễn Chí Thanh, quận Đống Đa, TP Hà Nội. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với view hồ Ngọc Khánh tuyệt đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93.5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Ban công hướng Nam, view trọn hồ Ngọc Khánh, tầng đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục uy tín, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Khánh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Lotte Mart
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đống Đa, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!