Căn hộ chung cư Thống Nhất 230m² giá 23.43 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Thống Nhất 230m² giá 23.43 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

23.43 tỷ
230 m² - 102 triệu/m²

Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
230 m²

Không thể bỏ lỡ căn hộ chung cư cao cấp Thống Nhất tọa lạc tại đường Nguyễn Tuân, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. Với thiết kế căn góc, diện tích lên đến 230m², căn hộ này chắc chắn sẽ là nơi lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:230m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Phòng khách rộng rãi, các phòng ngủ đều có ban công đón ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Nguyễn Chí Thanh, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ mất 5 phút đi bộ đến trường THCS Thanh Xuân Trung, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách bệnh viện Bưu Điện chỉ 1km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Đống Đa, Cầu Giấy

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:23.43 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với những gia đình đông thành viên, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị tăng trưởng cao tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam