Căn hộ chung cư The Vesta Phú Lãm 57m² giá 3,93 tỷ - Nội thất đầy đủ, view thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư The Vesta Phú Lãm 57m² giá 3,93 tỷ - Nội thất đầy đủ, view thoáng mát!

3.93 tỷ
57 m² - 69 triệu/m²

Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
57 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại chung cư The Vesta, Phú Lãm, Hà Đông! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View nội khu thoáng mát, thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách siêu thị và trung tâm thương mại 1km, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Chỉ mất 10 phút để di chuyển đến các khu vực trung tâm của quận Hà Đông.
  • Gần các bệnh viện, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các tuyến xe buýt và Metro.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,93 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư bất động sản. Không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống mới.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp này!