Căn hộ chung cư The Pride Hà Đông 73m² giá 4,6 tỷ - Phong thủy tốt, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư The Pride Hà Đông 73m² giá 4,6 tỷ - Phong thủy tốt, đầy đủ nội thất!

4.6 tỷ
73 m² - 63 triệu/m²

La Khê, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
73 m²

Khám phá không gian sống hoàn hảo tại căn hộ chung cư The Pride, tọa lạc tại mặt đường Tố Hữu, phường La Khê, quận Hà Đông, Hà Nội. Với diện tích 73m², căn hộ này được thiết kế hiện đại và sang trọng, bao gồm 2 phòng ngủ và đầy đủ nội thất với các món đồ cao cấp, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, thiết kế thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nội thất hoàn thiện mới toanh, bao gồm sofa, TV, bếp, giường ngủ, tủ lạnh,...

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi 4 mùa phục vụ nhu cầu thư giãn và giải trí
  • Khu vui chơi cho trẻ em, an toàn và tiện lợi cho gia đình
  • Không gian xanh mát, lý tưởng cho những ai yêu thiên nhiên
  • Gần công viên An Hưng, nơi lý tưởng để tập thể dục và thư giãn
  • Các tiện ích như ngân hàng, cafe, nhà hàng và đài phun nước trong khuôn viên dự án
  • Gần trường quốc tế Nhật Bản (JIS) và siêu thị Đức Thành, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại Hà Nội hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi và phong thủy tốt.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp này!