Căn hộ Chung cư The Legend Thanh Xuân 78.5m² giá 9 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Chung cư The Legend Thanh Xuân 78.5m² giá 9 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

9 tỷ
78 m² - 115 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
78 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại Chung cư The Legend, nơi mang đến không gian sống lý tưởng và tiện nghi cho gia đình bạn. Với diện tích 78.5m², căn hộ sở hữu thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Thiết kế thông thoáng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường tiểu học Thanh Xuân khoảng 300m, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ
  • Gần chợ Thanh Xuân, chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn như Vincom Mega Mall và Royal City
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thanh Xuân, chỉ 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn và bến xe, dễ dàng đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những người đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng giữa lòng Hà Nội, với đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam