Căn hộ chung cư The Harmona Tân Bình 81m² giá 4,2 tỷ - Không gian sống lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư The Harmona Tân Bình 81m² giá 4,2 tỷ - Không gian sống lý tưởng!

4.2 tỷ
81 m² - 52 triệu/m²

14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ chung cư The Harmona, nơi mang đến cho bạn không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh. Với diện tích 81m², căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, hoàn hảo cho gia đình hoặc những ai yêu thích sự thoải mái và tiện nghi. Đặc biệt, căn hộ có pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, hứa hẹn sẽ mang đến sự an tâm cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 2PN + 2WC
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Thống Nhất chỉ cách 1km, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Siêu thị Auchan Âu Cơ gần kề, giúp bạn dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Công viên Nguyễn Thế Truyền nằm trong bán kính 500m, mang đến không gian xanh thoáng đãng cho cư dân
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố nhờ hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người lao động hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và an toàn tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam