Căn hộ chung cư Thành Phố Giao Lưu Bắc Từ Liêm 76m² giá 6.23 tỷ - Full nội thất, thoáng sáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Thành Phố Giao Lưu Bắc Từ Liêm 76m² giá 6.23 tỷ - Full nội thất, thoáng sáng!

6.23 tỷ
76 m² - 82 triệu/m²

Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ chung cư Thành Phố Giao Lưu, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với mức giá hợp lý và thiết kế hiện đại, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà ấm áp và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Full nội thất, thoáng sáng, tầng đẹp, sổ đỏ sẵn sàng trao tay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Cổ Nhuế 1, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Cổ Nhuế chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Nhà văn hóa phường Cổ Nhuế 1 cách 1km, nơi tổ chức các hoạt động cộng đồng
  • Giao thông thuận lợi với trục đường Phạm Văn Đồng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần bệnh viện 198, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.23 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho gia đình trẻ, các cặp đôi hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại Hà Nội, với đầy đủ tiện ích và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội