Căn hộ chung cư Thanh Nhàn 60m² giá 4.42 tỷ - Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Thanh Nhàn 60m² giá 4.42 tỷ - Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại!

4.42 tỷ
60 m² - 74 triệu/m²

Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
60 m²

Chắc chắn bạn sẽ bị thu hút ngay từ lần đầu tiên khi biết đến căn hộ tuyệt đẹp tại chung cư Thanh Nhàn. Đây là một cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, thuận tiện ngay giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:60m²
  • Bố trí:Thiết kế khép kín, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm:Căn hộ nguyên bản, chủ nhà hiền hòa, có sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần 3 trường đại học lớn: ĐH Bách Khoa, ĐH Kinh tế Quốc dân, ĐH Xây dựng
  • Chỉ vài bước chân đến phố, thuận tiện cho việc đi lại
  • Ô tô đỗ ngay chân cầu thang, dễ dàng tiếp cận
  • Không gian sống yên tĩnh, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.42 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp với các gia đình trẻ, sinh viên hoặc những ai làm việc gần khu vực trung tâm Hà Nội, muốn tìm một chốn an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.