Căn hộ chung cư Tecco C Vinh 81.2m² giá 4.06 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Tecco C Vinh 81.2m² giá 4.06 tỷ - Chính chủ bán gấp!

4.06 tỷ
81 m² - 50 triệu/m²

Thành Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ góc chung cư Tecco C, với diện tích 81.2m², thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, không gian thoáng đãng, đầy đủ ánh sáng tự nhiên. Căn hộ được trang bị nội thất mới tinh, hiện đại, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81.2m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 WC, 2 ban công
  • Đặc điểm: Căn góc, thoáng mát, đầy đủ nội thất hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ và trường học, thuận tiện cho việc mua sắm và giáo dục
  • Cách rạp chiếu phim và trung tâm thương mại Vincom chỉ vài phút đi bộ
  • Vị trí đắc địa tại phường Thành Vinh, ngang với Quận 1 - Sài Gòn
  • Gần ủy ban nhân dân, thuận lợi cho các hoạt động hành chính
  • Chỗ để xe rộng rãi, an toàn cho phương tiện cá nhân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.06 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi tại khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà.