Căn hộ chung cư tại Thanh Xuân 93.2m² giá 9 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư tại Thanh Xuân 93.2m² giá 9 tỷ - Full nội thất sang trọng!

9 tỷ
93 m² - 97 triệu/m²

Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Thanh Xuân! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93.2m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Cửa chính hướng Nam, ban công hướng Đông Bắc, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Thanh Xuân, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Thanh Xuân chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Gần bệnh viện Thanh Nhàn, đảm bảo tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận nội thành qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND (không bao sang tên)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh, hoặc cho những nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản có giá trị tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!