Căn hộ chung cư Sunrise Riverside Nhà Bè 33m² giá 1,85 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Sunrise Riverside Nhà Bè 33m² giá 1,85 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

1.85 tỷ
33 m² - 56 triệu/m²

Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
33 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm tại Sunrise Riverside, một trong những dự án đáng sống nhất tại Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m²
  • Bố trí:1 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm:Nội thất cơ bản bao gồm giường, tủ lạnh, bếp và máy giặt, không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và đơn giản.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Nhà Bè, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Chỉ cách siêu thị Bách Hóa Xanh vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Trường mầm non Midori Dragon Hill nằm gần đó, phù hợp cho các gia đình có con nhỏ
  • Các quán cà phê, nhà hàng và khu vui chơi giải trí xung quanh, mang lại cuộc sống đầy đủ tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:1,85 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản mang lại giá trị cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết.