Căn hộ chung cư S2.12, Đa Tốn, Gia Lâm, 62.7m² giá 4.05 tỷ - Đầu tư tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư S2.12, Đa Tốn, Gia Lâm, 62.7m² giá 4.05 tỷ - Đầu tư tiềm năng!

4.05 tỷ
62 m² - 65 triệu/m²

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ chung cư S2.12 tại xã Đa Tốn, huyện Gia Lâm - một không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.7m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng Nam - Tây Bắc, không có đồ điện tử, đang trong tình trạng vay ngân hàng 1.6 tỷ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Đa Tốn, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Đa Tốn khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Hà Nội qua cầu Thanh Trì
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị, và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.050 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và tiện nghi, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.