Căn hộ chung cư Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh 75m² giá 16.999 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh 75m² giá 16.999 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

16.999 tỷ
75 m² - 227 triệu/m²

Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm căn hộ chung cư góc tại Phan Đăng Lưu, Bình Thạnh! Căn hộ 6 tầng với thang máy hiện đại, hứa hẹn mang đến một cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản chất lượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75m² (4.3m x 16m)
  • Bố trí:14 phòng đầy đủ nội thất, có thể khai thác cho thuê ngay
  • Đặc điểm:Căn hộ góc, hẻm ô tô, thiết kế hiện đại, thang máy, vị trí thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc đưa đón con em
  • Cách chợ Bà Chiểu 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện Gia Định, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các quán ăn, cà phê, khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:16.999 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm nguồn thu nhập từ cho thuê hoặc gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi tại khu vực Bình Thạnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!