Căn hộ Chung cư Nam Đô Hoàng Mai 97m² giá 8.2 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Chung cư Nam Đô Hoàng Mai 97m² giá 8.2 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng ở ngay!

8.2 tỷ
97 m² - 85 triệu/m²

Trương Định, Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
97 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ Chung cư Nam Đô, nơi kết hợp hoàn hảo giữa tiện nghi và không gian sống thoải mái. Căn hộ với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm lớn
  • Đặc điểm: Sàn gỗ sang trọng, hệ thống bếp hiện đại, điều hòa, TV, tủ lạnh, tủ gỗ, giường, bình nóng lạnh, máy giặt, máy sấy, ghế sofa và nhiều tiện nghi khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Trương Định, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Trương Định chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện đi lại với nhiều tuyến xe buýt và Metro gần đó
  • Khu vực phát triển, gần nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại, cũng như các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam