Căn hộ chung cư Mai Động, Hoàng Mai, 70m² giá 4.16 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư Mai Động, Hoàng Mai, 70m² giá 4.16 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

4.16 tỷ
70 m² - 59 triệu/m²

Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
70 m²

Chung cư Mai Động - Khu C nằm trong khu vực phát triển sôi động của quận Hoàng Mai, với vị trí thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Căn hộ tầng 2 là căn góc, với 2 mặt thoáng mát, ban công rộng gần 10 mét, mang đến không gian sống thoải mái và tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:70m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm:Căn hộ đang để nguyên hiện trạng, chưa sửa, chưa ngăn phòng, phù hợp cho khách hàng có nhu cầu thiết kế theo phong cách riêng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Mai Động, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học
  • Cách chợ Mai Động chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông phát triển
  • Cách công viên Hoàng Mai 1km, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.16 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc các cặp vợ chồng đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!