Căn hộ chung cư KĐT Việt Hưng 75m² giá 3,899 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư KĐT Việt Hưng 75m² giá 3,899 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.899 tỷ
75 m² - 52 triệu/m²

Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
75 m²

Nếu bạn đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và thoáng đãng, thì đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ! Căn hộ chung cư tại khu đô thị Việt Hưng, phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội, với diện tích 75m², 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, nội thất cơ bản, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Bệnh viện Đa khoa Đức Giang chỉ 1km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Trường mầm non Montessori Kinder Paradise cách 500m, thuận tiện cho trẻ em
  • Công viên Long Biên gần kề, lý tưởng cho những buổi dạo chơi và thư giãn
  • Winmart ngay gần, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,899 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết!