Căn hộ chung cư E1 Ciputra Tây Hồ 142m² giá 13 tỷ - Căn góc đẹp, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư E1 Ciputra Tây Hồ 142m² giá 13 tỷ - Căn góc đẹp, sẵn sàng ở ngay!

13 tỷ
142 m² - 92 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
142 m²

Nếu bạn đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo tại Hà Nội, căn hộ chung cư E1 Ciputra chính là lựa chọn lý tưởng. Với thiết kế căn góc thông thoáng, căn hộ này không chỉ mang đến sự riêng tư mà còn tận hưởng ánh sáng tự nhiên trong từng góc nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 142m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ đồ cơ bản, sổ đỏ chính chủ, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình đông thành viên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường quốc tế Horizon và Liên cấp Ciputra, thuận tiện cho việc học của trẻ em
  • Cách trung tâm thương mại Ciputra 500m, dễ dàng mua sắm
  • Gần hồ Tây, không gian sống trong lành, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi và an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!