3 ảnh
Đã copy mã tin!
Căn hộ chung cư Cầu Giấy 121.5m² 9.5 tỷ - Căn góc cực đẹp
9.5 tỷ
121.5 m² - 78 triệu/m²
Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
2 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
121.5 m²
Căn góc cực đẹp, nội thất Châu Âu sang trọng, chủ đang cần bán gấp với giá cực tốt!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:121.5m²
- Bố trí:3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, thiết kế căn góc thoáng đãng
- Đặc điểm:Nội thất Châu Âu cao cấp, cửa Đông Bắc, ban công Đông Nam/Tây Nam, sổ đỏ chính chủ, nhận nhà ở ngay
Tiện ích xung quanh:
- Gần hệ thống trường học các cấp tại phường Yên Hòa, thuận tiện cho con em đi học
- Cách công viên Cầu Giấy chỉ vài phút di chuyển, không gian xanh thoáng mát
- Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo 24/7, môi trường sống văn minh
- Gần siêu thị, chợ dân sinh và các trung tâm thương mại lớn, mua sắm tiện lợi
- Kết nối giao thông thuận tiện tới các trục đường chính của quận Cầu Giấy
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:9.5 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp với các gia đình đông thành viên cần không gian sống rộng rãi, sang trọng hoặc khách hàng đang tìm kiếm căn hộ vị trí trung tâm với giá đầu tư tốt.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng chính chủ!
Email: cskh@tongkhobds.com
Vị trí
Địa chỉ: 17T8, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Quận Cầu Giấy
Phường/Xã: Phường Yên Hoà