Căn hộ Chung Cư 98m² Khuất Duy Tiến giá 6.55 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Chung Cư 98m² Khuất Duy Tiến giá 6.55 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

6.55 tỷ
98 m² - 67 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
98 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp 98m² tại đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng, căn hộ này sẽ mang đến cho bạn sự thoải mái và tiện nghi nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Căn hộ chính chủ, sổ đỏ, thiết kế thông minh và tối ưu hóa không gian sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như THPT Thanh Xuân và trường mầm non, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Cách trung tâm thương mại Royal City chỉ 1,5 km, dễ dàng mua sắm và giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và gần trục đường lớn, giúp di chuyển nhanh chóng đến các khu vực lân cận.
  • Tiếp cận dễ dàng đến các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đa khoa Thanh Xuân chỉ trong vòng 10 phút đi xe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này thích hợp cho các gia đình trẻ, người nước ngoài hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!