Căn hộ chung cư 47.6m² tại Vinhomes Smart City, Tây Mỗ - Giá chỉ 5 tỷ VND | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
16 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ chung cư 47.6m² tại Vinhomes Smart City, Tây Mỗ - Giá chỉ 5 tỷ VND

5 tỷ
47.6 m² - 105 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
47.6 m²

Chớp lấy cơ hội sở hữu căn hộ chung cư hiện đại tại Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 47.6m² và thiết kế thông minh, căn hộ này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là lựa chọn đầu tư sinh lời cho gia đình trẻ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47.6m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ rộng rãi, 1 phòng tắm tiện nghi.
  • Đặc điểm: Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên, nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Công viên Thiên Đường Bảo Sơn gần kề, là nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.
  • Trường mầm non Oxford Academy nằm gần, thuận tiện cho việc học tập của trẻ.
  • Các trung tâm thương mại và siêu thị trong khu vực, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là sự lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc cho các nhà đầu tư mong muốn sở hữu tài sản trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.