10 ảnh
Đã copy mã tin!
Căn hộ chung cư 165 Thái Hà 83m² - 8.85 tỷ - Ban công Đông Nam
8.85 tỷ
83 m² - 107 triệu/m²
Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
83 m²
Sở hữu ngay căn hộ cao cấp tại trung tâm Đống Đa với ban công Đông Nam cực mát, đón trọn gió trời và ánh sáng tự nhiên!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:83m²
- Bố trí:2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp
- Đặc điểm:Cửa vào hướng Tây Bắc, ban công Đông Nam cực kỳ thoáng đãng. Nội thất cao cấp từ chủ đầu tư gồm sàn gỗ, thạch cao, tủ bếp, tủ quần áo... Pháp lý sổ đỏ chính chủ.
Tiện ích xung quanh:
- Gần hệ thống trường học chất lượng cao tại quận Đống Đa
- Cách chợ Láng và các siêu thị chỉ vài phút di chuyển
- Gần bệnh viện Đống Đa, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
- Khu vực Thái Hà sầm uất, đầy đủ dịch vụ giải trí, ăn uống
- Giao thông kết nối nhanh chóng tới các trục đường Láng, Chùa Bộc
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:8.85 tỷ
Phù hợp với ai:
Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại trung tâm hoặc nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền cho thuê ổn định.
Liên hệ:
Liên hệ ngay để được xem nhà trực tiếp và nhận tư vấn chi tiết!