Căn hộ cho thuê tại phường Linh Chiểu, Thủ Đức 152m² giá 8 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cho thuê tại phường Linh Chiểu, Thủ Đức 152m² giá 8 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

8 tỷ
152 m² - 53 triệu/m²

Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
152 m²

Chủ nhà cần bán 6 căn hộ đang cho thuê tại phường Linh Chiểu, Thủ Đức với mức thu nhập ổn định lên đến 26 triệu đồng mỗi tháng. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm nguồn thu nhập thụ động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152m² (diện tích thực tế 180m²)
  • Bố trí: Căn hộ được thiết kế hợp lý với không gian rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê.
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm ngay trung tâm phường Linh Chiểu, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống, với pháp lý rõ ràng (sổ hồng chính chủ).

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Linh Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường THPT Trí Đức chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thủ Đức chỉ 1km, đảm bảo an tâm sức khỏe.
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Thủ Đức, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc cho các gia đình trẻ mong muốn tìm một nơi an cư lạc nghiệp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ.