Căn hộ cho thuê tại Ngã Tư Sở - 72m², giá 22.9 tỷ - Dòng tiền 1 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cho thuê tại Ngã Tư Sở - 72m², giá 22.9 tỷ - Dòng tiền 1 tỷ/năm!

22.9 tỷ
72 m² - 318 triệu/m²

Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Cho thuê căn hộ chung cư
Phòng ngủ
14 Phòng
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ cho thuê tuyệt vời tại Ngã Tư Sở, Thanh Xuân! Với diện tích 72m² và vị trí lô góc 2 mặt ngõ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: 14 phòng ngủ, mỗi tầng 2 căn 1K1N
  • Đặc điểm: Tòa nhà 7 tầng có thang máy, vận hành ổn định, đầy đủ hệ thống phòng cháy chữa cháy và giấy phép kinh doanh căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học
  • Cách chợ Thanh Xuân chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Có nhiều quán ăn, cà phê xung quanh, đáp ứng nhu cầu cư dân
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm của Hà Nội qua hệ thống giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 22.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao, với dòng tiền ổn định khoảng 1 tỷ/năm từ việc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để xem nhà và chốt giao dịch trong thời gian sớm nhất!