Căn hộ cho thuê tại Đà Nẵng 110m² giá 18.9 tỷ - Lợi nhuận hấp dẫn gần 7%/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cho thuê tại Đà Nẵng 110m² giá 18.9 tỷ - Lợi nhuận hấp dẫn gần 7%/năm!

18.9 tỷ
110 m² - 172 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
110 m²

Đầu tư thông minh với căn hộ cho thuê tại Đà Nẵng, nơi lợi nhuận lên đến gần 7%/năm, một lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư thông thái!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:110m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Tòa nhà 5 tầng mới, có thang máy, thiết kế tối ưu cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài phút đi bộ đến bãi biển Mỹ An nổi tiếng
  • Khu vực nhiều người nước ngoài sinh sống, thuận tiện cho việc cho thuê
  • Gần các nhà hàng, quán café và trung tâm mua sắm
  • Đường Bà Huyện Thanh Quan rộng rãi, ô tô đậu ngay cửa, giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:18.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này thích hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định và lợi nhuận cao từ cho thuê, hoặc những gia đình muốn sở hữu một không gian sống gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ có dòng tiền cao này! Hãy inbox ngay để nhận file chi tiết và đặt lịch xem căn hộ!