Căn hộ cho thuê Ngõ 68 Triều Khúc, Thanh Xuân, 98m² - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cho thuê Ngõ 68 Triều Khúc, Thanh Xuân, 98m² - Đầu tư sinh lời cao!

31.5 tỷ
98 m² - 321 triệu/m²

Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
98 m²

Bất động sản siêu phẩm với dòng tiền ổn định, tọa lạc tại Ngõ 68 Triều Khúc, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tài sản có lợi nhuận cao và khả năng khai thác tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m²
  • Bố trí: 9 tầng, 38 phòng khép kín, được trang bị đầy đủ nội thất và dịch vụ tiện ích
  • Đặc điểm: Thang máy hiện đại, hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn, cho thuê trọn tòa với doanh thu ổn định khoảng 160 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường đại học lớn, thuận tiện cho sinh viên
  • Khu vực đông đúc người đi làm, dễ dàng tìm kiếm nguồn khách thuê
  • Ngõ ô tô tránh, cách điểm đỗ ô tô chỉ 10m, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Gần các tiện ích như siêu thị, chợ, bệnh viện và các dịch vụ thiết yếu khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 31.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao, hoặc những ai muốn sở hữu một tài sản cho thuê ổn định tại khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội