Căn hộ cho thuê mặt tiền Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh 317m² - Lợi nhuận 220 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cho thuê mặt tiền Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh 317m² - Lợi nhuận 220 triệu/tháng!

90 tỷ
317 m² - 284 triệu/m²

13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
317 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại căn hộ mặt tiền Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định và bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 317m²
  • Bố trí: Hầm + 6 tầng, bao gồm 36 căn hộ dịch vụ
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Đặng Thùy Trâm, vị trí đắc địa, thuận tiện di chuyển và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và đại học, thuận tiện cho sinh viên và giảng viên
  • Cách chợ Bàn Cờ chỉ 1.5km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần khu vui chơi giải trí và các quán ăn nổi tiếng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần các dịch vụ y tế, bệnh viện đa khoa, đảm bảo sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 90 tỷ VND
  • Hợp đồng thuê: 220 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê căn hộ dịch vụ, hoặc các doanh nhân muốn mở rộng hoạt động kinh doanh trong lĩnh vực bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!