Căn hộ cho thuê 9 phòng đường Lê Cảnh Tuân, Tân Phú - Dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ cho thuê 9 phòng đường Lê Cảnh Tuân, Tân Phú - Dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng!

8.8 tỷ
67 m² - 131 triệu/m²

Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
10 Phòng
Diện tích
67 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn hộ đầy đủ tiện nghi với 9 phòng ngủ, hứa hẹn mang lại dòng tiền ổn định 50 triệu/tháng. Căn hộ nằm trong hẻm xe hơi rộng 5m, đảm bảo sự riêng tư và thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 67m² (diện tích sử dụng thực tế 54m²)
  • Bố trí: 5 tầng, 9 phòng ngủ, 10 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi, phòng ngoài có ban công cho thuê giá 5.2 triệu/phòng, phòng trong 4.5 - 4.7 triệu/phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Thọ Hòa, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Gần khu vực ăn uống, giải trí và các dịch vụ tiện ích khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính như Trần Hưng Đạo, Lê Trọng Tấn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm nguồn thu nhập thụ động hoặc gia đình lớn cần không gian sống rộng rãi và thoải mái.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!