Căn hộ Chdv đường Hồ Đắc Di, quận Tân Phú, 203.4m² giá 18 tỷ - Dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Chdv đường Hồ Đắc Di, quận Tân Phú, 203.4m² giá 18 tỷ - Dòng tiền ổn định!

18 tỷ
203.4 m² - 88 triệu/m²

Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
203.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại căn hộ Chdv trên đường Hồ Đắc Di, phường Tây Thạnh, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 203.4m², căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là nguồn thu nhập ổn định cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 203.4m²
  • Bố trí: 3 tầng, bao gồm 31 phòng, 2 phòng cho thuê, 29 phòng gia đình sử dụng
  • Đặc điểm: Dòng tiền ổn định với thu nhập 85 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Đại học Công thương 500m, thuận tiện cho sinh viên
  • Gần siêu thị và các tiện ích sống động khác
  • Cách ga Metro T3 chỉ 1km, dễ dàng di chuyển trong thành phố
  • Khu vực đông dân cư, an ninh và phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình có nhu cầu ổn định chỗ ở và muốn tạo nguồn thu nhập từ cho thuê. Cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!