Căn hộ Charm Resort Long Hải 38m² giá 2.7 tỷ - Chỉ thanh toán 9% sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Charm Resort Long Hải 38m² giá 2.7 tỷ - Chỉ thanh toán 9% sở hữu ngay!

2.7 tỷ
38 m² - 71 triệu/m²

Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với không gian sống lý tưởng tại Charm Resort Long Hải, nơi kết hợp hoàn hảo giữa tiện nghi và thiên nhiên. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ hiện đại với diện tích 38 m², thiết kế tối ưu, đáp ứng nhu cầu sống và nghỉ dưỡng của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38 m²
  • Bố trí: Căn hộ thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, bàn giao hoàn thiện, sẵn sàng cho việc vào ở hoặc cho thuê ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Long Hải chỉ 500m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Gần chợ Long Hải, dễ dàng mua sắm hàng hóa thiết yếu
  • Dễ dàng di chuyển đến TP. Vũng Tàu trong 20 phút, TP. HCM chỉ hơn 90 phút
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các khu vực lân cận
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng tại Bà Rịa Vũng Tàu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.7 tỷ VND
  • Chính sách hấp dẫn: Lãi suất 2 năm đầu chỉ 6.9%, chỉ thanh toán 9% đến khi nhận nhà

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm một không gian sống sang trọng, gần gũi với thiên nhiên hoặc các nhà đầu tư bất động sản muốn khai thác cho thuê ngắn hạn, đảm bảo lợi nhuận bền vững.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và tham quan căn thực tế!