Căn hộ Central Point 219 Trung Kính 74m² giá 7.6 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng sang tên! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Central Point 219 Trung Kính 74m² giá 7.6 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng sang tên!

7.6 tỷ
74 m² - 103 triệu/m²

Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
74 m²

Khám phá căn hộ tuyệt đẹp tại Central Point, 219 đường Trung Kính, phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại và ban công thoáng đãng
  • Đặc điểm:Đầy đủ nội thất cao cấp, sổ đỏ chính chủ, có thể sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Yên Hòa, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Yên Hòa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Big C Thăng Long và Vincom Mega Mall
  • Gần bệnh viện 198 và các cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực Cầu Giấy hoặc những ai muốn tận hưởng một cuộc sống tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà 24/7 và nhận thêm thông tin chi tiết.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội