Căn hộ Central 2 Bình Thạnh 83.8m² giá 11.6 tỷ - Full nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Central 2 Bình Thạnh 83.8m² giá 11.6 tỷ - Full nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở!

11.6 tỷ
83.8 m² - 138 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
83.8 m²

Khám phá căn hộ 2 phòng ngủ tại tòa nhà Central 2, Bình Thạnh với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất cao cấp. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83.8m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ đang trống, sẵn sàng giao nhà ngay, nội thất đầy đủ từ thương hiệu cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Nguyễn Thị Minh Khai, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện Đại học Y Dược TP.HCM, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro
  • Trung tâm thương mại Vincom Central Park chỉ cách 500m

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những gia đình trẻ, cặp đôi hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản trong khu vực phát triển sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.