Căn hộ CCMN Phùng Khoang 78m² giá 21.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ CCMN Phùng Khoang 78m² giá 21.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức!

21.5 tỷ
73 m² - 295 triệu/m²

Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại căn hộ CCMN Phùng Khoang! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn kinh doanh cho thuê sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: 19 phòng, mỗi phòng có diện tích sử dụng khoảng 30m² (có gác xép)
  • Đặc điểm: 7 tầng, mặt tiền 6.6m, 1 nhà ra ô tô, ngõ thông các ngả

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực cho thuê cao, nhu cầu luôn cao
  • Cách trạm xe buýt khoảng 300m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Hệ thống an ninh tốt, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có doanh thu ổn định, hoặc những ai muốn phát triển kinh doanh cho thuê trong khu vực sôi động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp một buổi xem nhà!