Căn hộ CCMN Đống Đa 40m² giá 11.6 tỷ - Mặt tiền rộng, cho thuê ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ CCMN Đống Đa 40m² giá 11.6 tỷ - Mặt tiền rộng, cho thuê ổn định!

11.6 tỷ
40 m² - 290 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ CCMN đẳng cấp tại phố Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa. Với vị trí trung tâm, mặt tiền rộng và thiết kế 6 tầng hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một bất động sản đầu tư sinh lời hoặc nơi ở lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 6 tầng, thang máy, hiện đang vận hành 8 phòng khép kín, 2 phòng trên tầng 6 đang chờ hoàn thiện
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5.5m, nhà thoáng sáng, đầy đủ nội thất, cho thuê ra 5 triệu/phòng, tổng thu nhập 34 triệu/tháng từ việc cho thuê 8 phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và các khu vực mua sắm chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các bệnh viện lớn, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình và khách thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản cho thuê ổn định hoặc những gia đình trẻ muốn sống tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội